Dạng thuốc:
thành phần:

Tìm kiếm thuốc chứa thành phần: Phenylephrine

Tổng số: 72 thuốc

Decolgen ND

Thành phần: Acetaminophen 500 mg, Phenylephrine HCl 10 mg
Decolgen ND
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén
Sản xuất: Công ty UNITED PHARMA - Việt Nam - VIỆT NAM
Đăng ký:
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-10855-10

Meko-Allergy F

Thành phần: Chlopheniramin maleat 4mg; Phenylephrine hydrochlorid 5mg
Meko-Allergy F - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc khác
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty cổ phần hóa - Dược phẩm Mekophar - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần hóa - Dược phẩm Mekophar - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33741-19

Notzflu

Thành phần: Paracetamol 250 mg; Guaifenesin 100 mg; Phenylephrine hydrochloride 5 mg
Notzflu - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty cổ phần dược Vacopharm - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần dược Vacopharm - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33673-19

Patandolusa cảm cúm

Thành phần: Paracetamol 500 mg; Caffein 25 mg; Phenylephrine hydrochloride 5 mg
Patandolusa cảm cúm - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Chi nhánh Công ty cổ phần dược phẩm Phong Phú- Nhà máy sản xuất dược phẩm Usarichpharm - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần Dược phẩm Phong Phú (PP.PHARCO) - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33163-19

Agidorin

Thành phần: Paracetamol 500 mg; Phenylephrine HCl 5 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg
Agidorin - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén
Sản xuất: Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm - Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-32773-19

Panadol cảm cúm

Thành phần: Paracetamol 500mg; Caffeine 25mg; Phenylephrine hydrochloride 5mg
Panadol cảm cúm - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm Sanofi Việt Nam - VIỆT NAM
Đăng ký: Glaxo SmithKline Pte., Ltd - BỈ
Phân phối:
Số Đăng ký: GC-325-19

New Ameflu Night Time

Thành phần: Mỗi 5ml chứa: Phenylephrine HCl 2,5mg; Acetaminophen 160mg; Chlorpheniramine maleate 1mg
New Ameflu Night Time - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Si rô
Sản xuất: Công ty dược phẩm OPV - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty dược phẩm OPV - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-32530-19

Pamagin C

Thành phần: CetirizinHCl, Dextromethorphan HBr, Acetaminophen, Phenylephrine HCl, Kẽm Gluconate, Menthol
Pamagin C - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Syro
Sản xuất: Cachet Pharm Pvt., Ltd - ẤN ĐỘ
Đăng ký: Công ty TNHH TM Quốc tế Ấn Việt - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VN-10851-10

Paracold Fort

Thành phần: Paracetamol 500 mg; Phenylephrine HCl 10 mg; Chlorpheniramine maleate 2 mg
Paracold Fort
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén
Sản xuất: Công ty cổ phần hóa - Dược phẩm Mekophar - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần hóa - Dược phẩm Mekophar - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-21718-14

Actacridin DM

Thành phần: Dextromethorphan hydrobromide, Phenylephrine hydrochloride, Triprolidine hydrochloride
Actacridin DM
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Dung dịch uống
Sản xuất: Công ty cổ phần hóa - Dược phẩm Mekophar - VIỆT NAM
Đăng ký:
Phân phối:
Số Đăng ký: VNB-3522-05

Meko Allergy f

Thành phần: Chlorpheniramine, Phenylephrine
Meko Allergy f
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty cổ phần hóa - Dược phẩm Mekophar - VIỆT NAM
Đăng ký:
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-12499-10

Meko Allergyf

Thành phần: Chlorpheniramine, Phenylephrine
Meko Allergyf
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty cổ phần hóa - Dược phẩm Mekophar - VIỆT NAM
Đăng ký:
Phân phối:
Số Đăng ký: VNB-2783-05

Andol S

Thành phần: Acetaminophen, Chlorpheniramine, Phenylephrine hydrochloride
Andol S
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén
Sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm IMEXPHARM - VIỆT NAM
Đăng ký:
Phân phối:
Số Đăng ký: VNB-1112-02

Dasagold cảm cúm

Thành phần: Paracetamol 500mg; Phenylephrine hydrochlorid 5mg; Cafein 25mg
Dasagold cảm cúm - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty TNHH dược phẩm USA - NIC (USA - NIC Pharma) - VIỆT NAM
Đăng ký: Chi nhánh công ty TNHH sản xuất - kinh doanh dược phẩm Đam San - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-28752-18

Pancidol cảm cúm

Thành phần: Paracetamol 500 mg; Cafein 25 mg; Phenylephrine.HCl 5 mg
Pancidol cảm cúm - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm Trà Vinh (TV PHARM) - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần Dược phẩm Trà Vinh (TV PHARM) - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-28400-17

Tipfine

Thành phần: Paracetamol 500mg; Clorpheniramin maleat 2mg; Phenylephrine hydrochlorid 10mg
Tipfine - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén
Sản xuất: Công ty TNHH dược phẩm USA - NIC (USA - NIC Pharma) - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty TNHH dược phẩm USA - NIC (USA - NIC Pharma) - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-26537-17

U-Thel

Thành phần: Brompheniramin maleate 4mg/5ml; Phenylephrine hydrochloride 10mg/5ml
U-Thel - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Si rô
Sản xuất: Unison Laboratories Co., Ltd - THÁI LAN
Đăng ký: Unison Laboratories Co., Ltd - THÁI LAN
Phân phối:
Số Đăng ký: VN-19749-16

Andol Fort

Thành phần: Paracetamol 500 mg; Phenylephrine HCl 10 mg; Loratadin 5 mg
Andol Fort - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén
Sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm IMEXPHARM - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần Dược phẩm IMEXPHARM - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-22892-15

Trivacintana

Thành phần: Mỗi viên chứa: Paracetamol 500mg; Phenylephrine HCl 10mg; Dextromethorphan HBr 15mg; Guaifenesin 100mg
Trivacintana - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty TNHH SX-TM Dược phẩm Thành Nam - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty TNHH SX-TM Dược phẩm Thành Nam - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-22055-14

Triaminic Day Time Cold & Cough

Thành phần: Dextromethorphan hydrobromide, Phenylephrine hydribromide
Triaminic Day Time Cold & Cough - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc khác
Dạng thuốc: Si rô
Sản xuất: Novartis Consumer Health S.A - THỤY SĨ
Đăng ký: Novartis Consumer Health S.A - THỤY SĨ
Phân phối:
Số Đăng ký: VN-15557-12
1 2 3 4 Tiếp
Thuoc biet duoc | Thuốc biệt dược | Thuốc | Thuoc | Nhà thuốc | Phòng khám | Bệnh viện | Công ty dược phẩm
- Các thông tin về thuốc trên Thuocbietduoc.com.vn chỉ mang tính chất tham khảo - Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân theo theo hướng dẫn của Bác sĩ
- Chúng tôi không chịu trách nhiệm về bất cứ hậu quả nào xảy ra do tự ý dùng thuốc dựa theo các thông tin trên Thuocbietduoc.com.vn
"Thông tin Thuốc và Biệt Dược" - Giấy phép ICP số 235/GP-BC.
© Copyright Thuocbietduoc.com.vn - Email: contact@thuocbietduoc.com.vn