Dạng thuốc:
thành phần:

Tìm kiếm thuốc chứa thành phần: Phenylephrin

Tổng số: 219 thuốc

Decolgen ND

Thành phần: Acetaminophen 500 mg, Phenylephrine HCl 10 mg
Decolgen ND
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén
Sản xuất: Công ty UNITED PHARMA - Việt Nam - VIỆT NAM
Đăng ký:
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-10855-10

Decolgen ND

Thành phần: Paracetamol 500 mg; Phenylephrin HCl 10 mg
Decolgen ND
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén
Sản xuất: Công ty TNHH United International Pharma - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty TNHH United International Pharma - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-22382-15

Trivacintana forte

Thành phần: Paracetamol 500mg; Cafein 25mg; Phenylephrin hydroclorid 5mg
Trivacintana forte - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Chi nhánh công ty TNHH SX-TM dược phẩm Thành Nam - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty TNHH SX-TM Dược phẩm Thành Nam - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33971-19

Telyniol day time

Thành phần: Paracetamol 500mg; Dextromethorphan 10mg; Phenylephrin HCl 5mg
Telyniol day time - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc khác
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Chi nhánh công ty TNHH SX-TM dược phẩm Thành Nam - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty TNHH SX-TM Dược phẩm Thành Nam - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33969-19

Meyerexcold

Thành phần: Paracetamol 650mg; Phenylephrin hydrochlorid 10mg; Dextromethorphan hydrobromid 20mg
Meyerexcold - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty liên doanh Meyer-BPC - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty liên doanh Meyer-BPC - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33828-19

Cevocame Cold & Flu

Thành phần: Paracetamol 325mg; Guaifenesin 200mg; Phenylephrin HCl 5mg; Dextromethorphan HBr 10mg
Cevocame Cold & Flu - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty TNHH US Pharma USA - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần USpharma Hà Nội - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33802-19

Meko-Allergy F

Thành phần: Chlopheniramin maleat 4mg; Phenylephrine hydrochlorid 5mg
Meko-Allergy F - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc khác
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty cổ phần hóa - Dược phẩm Mekophar - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần hóa - Dược phẩm Mekophar - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33741-19

Notzflu

Thành phần: Paracetamol 250 mg; Guaifenesin 100 mg; Phenylephrine hydrochloride 5 mg
Notzflu - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty cổ phần dược Vacopharm - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần dược Vacopharm - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33673-19

Cetecocenflu

Thành phần: Paracetamol 500mg; Cafein 25mg; Phenylephrin HCl 5mg
Cetecocenflu - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty cổ phần dược Trung Ương 3 - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần dược Trung Ương 3 - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33665-19

Tussicaps

Thành phần: Paracetamol 325mg; Phenylephrin HCl 5mg;Dextromethorphan HBr 10mg; Guaifenesin 100mg
Tussicaps - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Viên nang cứng
Sản xuất: Chi nhánh công ty TNHH SX-TM dược phẩm Thành Nam - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty TNHH SX-TM Dược phẩm Thành Nam - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33233-19

Tanacold flu

Thành phần: Paracetamol 325mg; Guaifenesin 200mg; Dextromethorphan HBr 10mg; Phenylephrin HCl 5mg
Tanacold flu - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Chi nhánh công ty TNHH SX-TM dược phẩm Thành Nam - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty TNHH SX-TM Dược phẩm Thành Nam - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33232-19

Allernose MM

Thành phần: Mỗi 5ml dung dịch chứa Brompheniramin maleat 4mg; Phenylephrin hydroclorid 10mg
Allernose MM - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc tác dụng trên đường hô hấp
Dạng thuốc: Dung dịch uống
Sản xuất: Công ty liên doanh Meyer-BPC - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty liên doanh Meyer-BPC - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33215-19

Dotoux Extra

Thành phần: Paracetamol 500mg; Phenylephrin hydroclorid lOmg; Clorpheniramin maleat 2mg
Dotoux Extra - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty cổ phần xuất nhập khẩu Y tế Domesco - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần xuất nhập khẩu Y tế Domesco - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33210-19

Patandolusa cảm cúm

Thành phần: Paracetamol 500 mg; Caffein 25 mg; Phenylephrine hydrochloride 5 mg
Patandolusa cảm cúm - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Chi nhánh Công ty cổ phần dược phẩm Phong Phú- Nhà máy sản xuất dược phẩm Usarichpharm - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần Dược phẩm Phong Phú (PP.PHARCO) - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33163-19

Pavado Cảm cúm

Thành phần: Paracetamol 500 mg; Cafein 25 mg; Phenylephrin HCl 5 mg
Pavado Cảm cúm - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén bao phim
Sản xuất: Công ty cổ phần Dược TW Huế Medipharco - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần Dược TW Huế Medipharco - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-33141-19

Agidorin

Thành phần: Paracetamol 500 mg; Phenylephrine HCl 5 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg
Agidorin - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nén
Sản xuất: Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm - Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-32773-19

Hapacol Flu Kids

Thành phần: Mỗi gói 1,5 g chứa: Paracetamol 160mg; Phenylephrin HCl 2,5mg; Dextromethorphan HBr 5mg; Clorpheniramin maleat 1mg
Hapacol Flu Kids - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Thuốc cốm sủi bọt
Sản xuất: Công ty TNHH MTV Dược phẩm DHG - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty TNHH MTV Dược phẩm DHG - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-26597-17

Colatus

Thành phần: Mỗi 5ml chứa: Paracetamol 120mg; Chlorpheniramin maleat 1mg; Phenylephrin hydroclorid 2,5mg; Dextromethorphan HBr.H2O 7,5mg
Colatus
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Siro
Sản xuất: Công ty TNHH Thai Nakorn Patana Việt Nam - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty TNHH Thai Nakorn Patana Việt Nam - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-25515-16

Phenylalpha 50 micrograms/ml

Thành phần: Mỗi 1ml dung dịch chứa: Phenylephrin (dưới dạng Phenylephrin hydroclorid) 50mcg
Phenylalpha 50 micrograms/ml - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc khác
Dạng thuốc: Dung dịch tiêm
Sản xuất: Laboratoire Aguettant - PHÁP
Đăng ký: Laboratoire Aguettant - PHÁP
Phân phối:
Số Đăng ký: VN-22162-19

Thần kinh D3

Thành phần: Paracetamol 300 mg; Cafein 25 mg; Phenylephrin hydroclorid 5mg
Thần kinh D3 - đang cập nhật ảnh
Nhóm thuốc: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
Dạng thuốc: Viên nang cứng (tím- trắng trong)
Sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây - VIỆT NAM
Đăng ký: Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây - VIỆT NAM
Phân phối:
Số Đăng ký: VD-32829-19
1 2 3 4 5 Tiếp
Thuoc biet duoc | Thuốc biệt dược | Thuốc | Thuoc | Nhà thuốc | Phòng khám | Bệnh viện | Công ty dược phẩm
- Các thông tin về thuốc trên Thuocbietduoc.com.vn chỉ mang tính chất tham khảo - Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân theo theo hướng dẫn của Bác sĩ
- Chúng tôi không chịu trách nhiệm về bất cứ hậu quả nào xảy ra do tự ý dùng thuốc dựa theo các thông tin trên Thuocbietduoc.com.vn
"Thông tin Thuốc và Biệt Dược" - Giấy phép ICP số 235/GP-BC.
© Copyright Thuocbietduoc.com.vn - Email: contact@thuocbietduoc.com.vn